Home / महाराष्ट्र / Pune Crime News : पुण्यात स्पा सेंटरवर पडली धाड, भीतीने मॅनेजर आणि महिलेने खिडकीतून मारली उडी, महिलेचा मृत्यू!

Pune Crime News : पुण्यात स्पा सेंटरवर पडली धाड, भीतीने मॅनेजर आणि महिलेने खिडकीतून मारली उडी, महिलेचा मृत्यू!

Pune Crime News : पुणे शहरातील विमाननगर परिसरातील एका स्पा सेंटरवर पोलिसांनी टाकलेल्या छाप्यातून निसटण्याच्या प्रयत्नात एका महिलेचा मृत्यू झाल्याची...

By: Team Navakal
Pune Crime News
Social + WhatsApp CTA

Pune Crime News : पुणे शहरातील विमाननगर परिसरातील एका स्पा सेंटरवर पोलिसांनी टाकलेल्या छाप्यातून निसटण्याच्या प्रयत्नात एका महिलेचा मृत्यू झाल्याची हृदयद्रावक घटना समोर आली आहे. पोलिसांच्या अटकेच्या भीतीने इमारतीच्या दुसऱ्या मजल्यावरून उडी मारणाऱ्या या महिलेचा प्राण गेला, तर स्पा व्यवस्थापक गंभीर जखमी झाला आहे. या घटनेमुळे परिसरात एकच खळबळ उडाली असून पुण्याच्या गुन्हेगारी वर्तुळात मोठी चर्चा सुरू झाली आहे.

विमाननगरमधील ‘द रुट्स स्पा’वर पोलिसांचा छापा; थरार आणि दुर्दैवी अंत-
मिळालेल्या माहितीनुसार, विमाननगर भागातील ‘द रुट्स स्पा’ (The Roots Spa) या केंद्रात अनैतिक मानवी व्यापार आणि देहविक्रीचा व्यवसाय सुरू असल्याची गोपनीय माहिती विमानतळ पोलिसांना मिळाली होती. या माहितीची शहानिशा करण्यासाठी रविवारी दुपारी तीनच्या सुमारास पोलिसांच्या एका विशेष पथकाने या केंद्रावर धाड टाकली.

भीतीपोटी टोकाचे पाऊल-
पोलिस पथक केंद्रात दाखल होताच, तिथे उपस्थित असलेल्या कर्मचाऱ्यांमध्ये प्रचंड घबराट पसरली. कारवाईतून स्वतःची सुटका करून घेण्यासाठी आणि संभाव्य अटकेपासून वाचण्यासाठी तेथील महिला कर्मचारी आणि स्पा व्यवस्थापकाने इमारतीच्या दुसऱ्या मजल्यावरील खिडकीतून थेट खाली उडी मारली. या भीषण घटनेत दोघेही जमिनीवर आदळल्याने त्यांना गंभीर दुखापत झाली.

महिलेचा मृत्यू आणि व्यवस्थापकाची स्थिती-
पोलिसांनी तातडीने दोन्ही जखमींना जवळच्या रुग्णालयात उपचारासाठी हलवले. मात्र, दुर्दैवाने उपचारांपूर्वीच संबंधित महिलेचा मृत्यू झाल्याचे डॉक्टरांनी घोषित केले. दुसरीकडे, स्पा व्यवस्थापकाच्या पायाला गंभीर स्वरूपाची दुखापत झाली असून त्याच्यावर सध्या वैद्यकीय उपचार सुरू आहेत. या मृत महिलेची ओळख पटवण्याचे काम प्रशासनाकडून सुरू आहे.

कायदेशीर कारवाई आणि तपास-
या प्रकरणावर बोलताना पोलिस उपायुक्त सोमय मुंडे यांनी स्पष्ट केले की, संबंधित स्पा सेंटरमध्ये अनैतिक व्यवहार सुरू असल्याच्या तक्रारी प्राप्त झाल्या होत्या.

गुन्हा दाखल: स्पा मालक आणि व्यवस्थापकाविरुद्ध ‘अनैतिक मानवी व्यापार प्रतिबंधक कायद्या’न्वये (PITA Act) गुन्हा दाखल करण्याची प्रक्रिया सुरू करण्यात आली आहे. पोलिसांनी घटनास्थळाचा पंचनामा केला असून स्पा सेंटरचे परवाने, तिथे काम करणाऱ्या कर्मचाऱ्यांच्या नोंदी आणि आर्थिक व्यवहारांची कागदपत्रे जप्त केली आहेत. महिलेच्या मृत्यूची प्राथमिक नोंद ‘अपघाती मृत्यू’ (ADR) म्हणून करण्यात आली असून या प्रकरणाचा सखोल तपास सुरू आहे.

पुण्यातील स्पा सेंटर्सच्या नावाखाली सुरू असलेल्या बेकायदेशीर व्यवसायांवर पोलिसांनी सध्या लक्ष केंद्रित केले असून, या दुर्घटनेमुळे सुरक्षा आणि नियमनाचे प्रश्न पुन्हा एकदा ऐरणीवर आले आहेत.

Web Title:
For more updates: , , stay tuned with Navakal
संबंधित बातम्या